Fa'idodi na Fiber Laser Yanke na'ura
Fiber Laser Yankan yankan Masana'antu ya ci gaba da kasancewa mai fasaha mai mahimmanci a masana'antar laser na zamani ta hanyar fa'idodin musamman. Abu ne mai sauki ka samu wannan fasahar fiber Laser kusan kusan kamala wanda aka nuna ta hanyar mafi girman daidaito, da sauri sauri, aiki mai cike da tsari, da kuma ƙarancin aiki, da kuma ƙarancin aiki, da ƙananan farashi na kayan yankewa. Akwai qwarai kaɗan kaɗan ga masu yankan Laser vs sauran hanyoyin.
Suna: Bude na'urar Fiber Laser
Model: BW-G3015-4kW
Power: 4000w
Laser source: ipg
Yanke kai: Stretitec, Jamus
Tsarin sarrafawa: Cypcut (China)
Motar Servo: Yaskawa (Japan)
Resoler: Neugart
Gear da Rack: YYC (Taiwan, China)
Guji jagora: Hiwin (Taiwan, Sin)
Garanti lokaci uku shekaru
Yankin Aiki: 3000 * 1500mm
Yanke kauri Max 25m MS, Max 12mm SS
Injin akwatin yankakken naúrar yana da fa'idodi kaɗan idan aka kwatanta da wasu nau'ikan yankan yankan, kamar yadda ke ƙasa.
1. Ƙananan wutar lantarki.
Fiber Laser yankan inji yana da ci gaba da amfani da sauran nau'in kayan yankan, musamman co2 Laseran yankan. Ingantaccen Canje-canje na Entrocy shine babban 30%;
2. Aminci da rayuwar aiki mai tsawo.
Ana buƙatar akwatin layi wanda aka rufe shi ta hanyar madaidaiciyar akwati wanda ke nufin an tsara su don gudana ba tare da sa hannun ɗan adam yayin yankan ɗan adam yayin yankan ɗan adam yayin yankan ɗan adam yayin yankan ɗan adam yayin yankan ɗan adam yayin yankan ɗan adam yayin yankan ɗan adam yayin yankan ɗan adam yayin yankan ɗan adam a lokacin yankan. Rayuwar samar da kayan sufuri fiye da 100,000.
3. Makullin yanke daidai da rashin kulawa
Baiwei taber Laser Yankan yankan inji yana da babban yankakken, wanda a ƙarƙashin 0.02 mm. Kuma yana da ƙarancin kulawa, na iya canza ɓangarorin ta canza shirye-shirye, kuma suna buƙatar wasu wurare masu sauyawa kamar ruwan tabarau da kuma nozzles.